วันที่ 17 พ.ค. 2567 หลักสูตรการพัฒนาประสิทธิภาพการปฎิบัติงานของข้าราชการตำรวจระดับ ผบ.หมู่สายงานป้องกันปราบปราม รุ่นที่ 2
– การสอบประเมินผล/ประเมินวิทยากร โดยประเมินผ่านทาง google form
– พิธีปิดการฝึกอบรม โดยมี พ.ต.ท.ชัยชา วังคีรี รอง ผกก.7 บก.กฝ.บช.ตชด. ให้เกียรติมาเป็นประธานพิธีเปิด หลักสูตร การพัฒนาประสิทธิภาพการปฏิบัติงานของข้าราชการตำรวจระดับ ผบ.หมู่ สายงานปราบปราม ประจำปีงบประมาณ 2567 (รุ่นที่2) ระหว่างวันที่ 13 – 17 พ.ค.67 ผู้รับการฝึกอบรม จำนวน 109 นาย ณ หอประชุมวิปุลากร กก.7 บก.กฝ.บช.ตชด.
17 พฤษภาคม 2567
![](http://www.bpptr7.go.th/wp-content/uploads/2024/05/thumb-7-4.jpeg)