วันที่ 23 มี.ค.67 เวลา 07.00 น.พ.ต.ต.วสันต์ เอกอุ่น ผบ.ร้อย กก.7 บก.กฝ บช.ตชด.(ร้อย4 )เป็นตัวแทน กก.7 บก.กฝ.บช.ตชด.ร่วมพิธีเปิดงานปิดทองวัดโตนดหลวง
23 มีนาคม 2567
![](http://www.bpptr7.go.th/wp-content/uploads/2024/05/thumb-33.jpeg)
วันที่ 23 มี.ค.67 เวลา 07.00 น.พ.ต.ต.วสันต์ เอกอุ่น ผบ.ร้อย กก.7 บก.กฝ บช.ตชด.(ร้อย4 )เป็นตัวแทน กก.7 บก.กฝ.บช.ตชด.ร่วมพิธีเปิดงานปิดทองวัดโตนดหลวง
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า