วันที่ 23 เม.ย. 67 เวลา 12.00 น. พ.ต.ท.ณัชพล ช้างแก้ว รอง ผกก.7 บก.กฝ.บช.ตชด , มอบน้ำหวานพร้อมให้โอวาทกับผู้เข้ารับการฝึกอบรม นสต. 65 จำนวน 76 นาย ในการสนับสนุนทำหน้าที่ผู้ช่วยผู้ตัดสินการแข่งขันกีฬาโรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดน
23 เมษายน 2567
![](http://www.bpptr7.go.th/wp-content/uploads/2024/05/thumb-6.jpeg)
วันที่ 23 เม.ย. 67 เวลา 12.00 น. พ.ต.ท.ณัชพล ช้างแก้ว รอง ผกก.7 บก.กฝ.บช.ตชด , มอบน้ำหวานพร้อมให้โอวาทกับผู้เข้ารับการฝึกอบรม นสต. 65 จำนวน 76 นาย ในการสนับสนุนทำหน้าที่ผู้ช่วยผู้ตัดสินการแข่งขันกีฬาโรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดน
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า