วันที่ 25 เม.ย.2567 พ.ต.อ.พงศ์พัชร นิคมภักดี ผกก. 7 บก.กฝ.บช.ตชด. มอบหมายให้ พ.ต.ท. อภิชาติ เปรี้ยวน้อย สว.กก. 7 บก.กฝ.บช.ตชด. นำกำลังพลข้าราชการตำรวจจิตอาสาในสังกัด รวม 10 นาย ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาในโอกาสวันสำคัญของชาติ เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ณ บริเวณพระบรมราชานุสาวรีย์สมเด็จพระนเรศวรมหาราช หน้าวัดเรัญชราราม ต.ชะอำ อ.ชะอำ จ.เพชรบุรี
25 เมษายน 2567
![](http://www.bpptr7.go.th/wp-content/uploads/2024/05/04-1.jpeg)