วันที่ 28 มี.ค.2567 พ.ต.อ.พงศ์พัชร นิคมภักดี ผกก.7 บก.กฝ.บช.ตชด.มอบหมายให้ พ.ต.ท.วรพล บริบูรณ์ ผบ.ร้อย กก.7 บก.กฝ.บช.ตชด.ได้นำกำลังพลข้าราชการตำรวจจิตอาสาในสังกัด ร่วมกิจกรรมจิตอาสาบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ ทำความสะอาดและปรับปรุงภูมิทัศน์ เนื่องในโอกาศวันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว ผู้เข้าร่วมรวมทั้งสิ้น 229 คน
28 มีนาคม 2567
![](http://www.bpptr7.go.th/wp-content/uploads/2024/05/thumb-22.jpeg)