วันที่ 29 มีนาคม 2567 เวลา 09.30 น.พ.ต.ท.ณัชพล ช้างแก้ว รองผกก.7 บก.กฝ.บช.ตชด. เป็นประธานประชุมขับเคลื่อนประกันคุณภาพการศึกษาภายใน ณ ห้องประชุมเพิ่มวงศ์
29 มีนาคม 2567
![](http://www.bpptr7.go.th/wp-content/uploads/2024/05/thumb-21.jpeg)
วันที่ 29 มีนาคม 2567 เวลา 09.30 น.พ.ต.ท.ณัชพล ช้างแก้ว รองผกก.7 บก.กฝ.บช.ตชด. เป็นประธานประชุมขับเคลื่อนประกันคุณภาพการศึกษาภายใน ณ ห้องประชุมเพิ่มวงศ์
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า