วันที่ 5 ม.ค.2567 กิจกรรมจิตอาสา “บริจาคโลหิต” กับที่ว่าการอำเภอชะอำ ศูนย์อำนวยการจิตอาสาพระราชทานอำเภอชะอำ สำนักงานเหล่ากาชาดจังหวัดเพชรบุรี บริจาคโลหิตให้กับธนาคารเลือด รพ.พระจอมเกล้าจังหวัดเพชรบุรี
5 มกราคม 2567
![](http://www.bpptr7.go.th/wp-content/uploads/2024/05/thumb-48.jpeg)
วันที่ 5 ม.ค.2567 กิจกรรมจิตอาสา “บริจาคโลหิต” กับที่ว่าการอำเภอชะอำ ศูนย์อำนวยการจิตอาสาพระราชทานอำเภอชะอำ สำนักงานเหล่ากาชาดจังหวัดเพชรบุรี บริจาคโลหิตให้กับธนาคารเลือด รพ.พระจอมเกล้าจังหวัดเพชรบุรี
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า