วันที่ 17 เม.ย.2567 พ.ต.ต.วสันต์ เอกอุ่น ผบ.ร้อย กก.7 บก.กฝ.บช.ตชด. พร้อมข้าราชการตำรวจในสังกัด เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมพระเกียรติถวายพระพรชัยมงคลแด่ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษาครบ 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ณ เจดีย์แดงโคกเศรษฐี (ทางเข้าวนอุทยานเขานางพันธุรัต) ต.ชะอำ อ.ชะอำ จว.เพชรบุรี
17 เมษายน 2567
![](https://www.bpptr7.go.th/wp-content/uploads/2024/05/thumb-11.jpeg)