วันที่ 2 เม.ย.2567 พ.ต.อ.พงศ์พัชร นิคมภักดี ผกก.7 บก.กฝ.บช.ตชด.มอบหมายให้ พ.ต.ต.วสันต์ เอกอุ่น ผบ.ร้อย กก.7 บก.กฝ.บช.ตชด. นำกำลังพลข้าราชการตำรวจจิตอาสาในสังกัด รวม 11 คน ร่วมกิจกรรมจิตอาสาบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ ทำความสะอาดและปรับปรุงภูมิทัศน์ ณ วัดถ้ำแจง หมู่ที่ 2 ต.เขาใหญ่ อ.ชะอำ จว.เพชรบุรี เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี
2 เมษายน 2567
![](https://www.bpptr7.go.th/wp-content/uploads/2024/05/thumb-18.jpeg)