วันที่ 30 พ.ค.67 พ.ต.อ.พงศ์พัชร นิคมภักดี ผกก.7 บก.กฝ.บช.ตชด. มอบหมายให้ พ.ต.ท.หญิง ทรรศน์กมล จันทร์เทียม สว.กก. 7 บก.กฝ.บช.ตชด. นำกำลังพลข้าราชการตำรวจจิตอาสาในสังกัด รวม 10 คน ร่วมกับ ศอ.จอส.อำเภอชะอำ หน่วยงานราชการอำเภอชะอำ และประชาชนจิตอาสา ร่วมทำกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ณ ศาลาทรงงาน ม.5 ต.ดอนขุนห้วย อ.ชะอำ จว.เพชรบุรี เนื่องในวันพระบาทสมเด็จพระปกเกล้า โดยร่วมกันปรับปรุงภูมิทัศน์ ทำความสะอาด เก็บขยะ และปลูกต้นไม้
30 พฤษภาคม 2567
![](https://www.bpptr7.go.th/wp-content/uploads/2024/05/page-5.jpg)